Tin tức Xem tử vi - Đoán vận số - Nắm bắt tương lai

mayman231341

Thành Viên [LV 0]
tử vi //xemvanmenh.net/tu-vi-2018.html để khám phá về tình hình sức khỏe, tài lộc, sự nghiệp, tình duyên cùng với những điều nổi bật của năm Mậu Tuất 2018. Việc xem bói tử vi năm 2018 sẽ giúp các bạn biết được vận hạn, hung cát của năm Mậu Tuất. Thuật tử vi năm 2018 được tạo dựng dựa vào các phép Ngũ Hành, Can Chi, Dịch Số, Kinh Dịch,... Để lý giải những cột mốc quan trọng tới từng tháng trong năm Mậu Tuất 2018.

://xemvanmenh.net/xem-tu-vi-tuoi-ky-mao-nam-2018-nu-mang-sinh-nam-1999-A226.html sẽ bình giải về vận số của quý bạn theo các lĩnh vực:

Sao chiếu mệnh: giúp quý bạn biết được sao chiếu mệnh của mình của năm 2018 tốt xấu như thế nào.

Vận hạn: Hạn tuổi mà quý bạn gặp phải trong năm nay là gì? Ảnh hưởng đến đời sống của quý bạn như thế nào?

Vận niên: trong năm Mậu Tuất 2018 thì vận niên của các bạn tốt cấu ra sao?

Can Chi: luận giải tử vi tuổi Canh Tý năm 2018 thông qua sự xung hợp của can chi của quý bạn với can chi của năm Mậu Tuất.

Từ đó, giúp các bạn biết được chi tiết tài vận của quý bạn theo từng tiêu chí đó là:

Sức khỏe: phỏng đoán các bệnh tật và tình hình sức khỏe của các bạn trong năm này.

Tài chính: giúp quý bạn biết được lĩnh vực tài chính của mình trong năm 2018 có biến đổi gì, tài lộc ra sao?

Tình cảm: cho các bạn biết những điều đổi thay về mặt tình cảm của năm Mậu Tuất.

sự nghiệp: quý bạn sẽ biết được công ăn việc làm của mình thăng trầm ra sao, thuận lợi hay khó khăn như thế nào?.

Tử vi hàng tháng: tử vi 2018 các bạn được bình giải chi tiết cho tới từng tháng trong năm.

Bài viết liên quan: //xemvanmenh.net/xem-tu-vi-nam-2018-tuoi-ky-mao-nam-mang-sinh-nam-1999-A166.html

Back
Bên trên