TỪ ĐIỂN CHUYÊN NGÀNH

huynh phong vu

Thành Viên [LV 1]
Các bác có từ điển chuyên ngành nhiệt điện lạnh (ebook hay phần miền), còn Prodic 2007 thì mình có rồi. Chỉ giúp mình với. Thanks!

Trả lời: TỪ ĐIỂN CHUYÊN NGÀNH

Làm gì có ebook từ điển chuyên ngành pác,trước có soft nhưng mà cón thiếu nhiều nên có Prodict là ngon rùi.Pác tham khảo thêm sách thầy Lợi \" Từ điển kỹ thuật Lạnh- Điều hòa không khí\" hay từ điển định nghĩa ASHRAE có trên phần down load là ok ! \"Có công mài sắt có ngày lấy tiên chứ \" hehhehehehe:woohoo: :woohoo:

Prodict là tốt nhất rùi, đọc sách chuyên ngành Tiếng Việt trước, sau đó dịch sách tiếng Anh, chừng hai ba chục trang sách là ok thui. Kinh nghiệm của Hao Fang đó.

hvacrvn
Có virút bác ơi, máy e nó hỏng cả tuần nay chưa sửa. hình như sau khi cài từ điển của bác

Thì chỉ dùng cho những anh em mới vô ngành thôi, có thâm niên rồi thì khỏi cần từ điển làm gì.

nói chung cái phần mềm này ai cũng cần hết trừ những thăng nước ngoài thôi!:laugh:
cái này em dùng nhiều lắm!vì ngôn ngữ kĩ thuật việt nam theo thói quen nên khó đồng nhất tên gọi

bác hvacrv chơi ác quá, cái phần mềm trước 1 đống virut.nhưng cái sau thì hơi bị được,hjjj thanks bác nhiều

Back
Bên trên