Thảo luận Tìm hiểu những điều bí ẩn quanh ý nghĩa của số 16, 17

hoakute123

Thành Viên [LV 0]
Mua cho bản thân 1 sim số đẹp cũng như 1 biển số xe may mắn, đem lại nhiều tài lộc cho bản thân mình là điều mà ai ai cũng muốn. Nhưng không hẳn ai cũng có thể nắm được hết những hàm ý của những con số, đôi khi do hiểu sai lệch mà chọn lựa cho bản thân mình những con số xấu. Vậy số 16 và 17 ẩn chứa ý nghĩa gì, hai con số đó có đem lại tài lộc cho chủ nhân của con số đó hay không? Cùng tham khảo về ý nghĩa số 17 và số 16 thông qua những chia sẻ sau nhé.

Theo phong thủy thì con số 16 chính là chữ số sinh lộc, ý nghĩa số 16 chính là mang lại thời cơ, may mắn, sinh của cải, tiền tài cho nên rất nhiều người ưa chuộng. Nếu các bạn sở hữu và dùng chữ số này thì kính chúc bạn, các điều may mắn, tốt lành sẽ tới với quý vị, nó dẽ giúp các bạn thêm của cải, tiền tài và hoàn thiện, không những thế, còn có quý nhân phù hộ ở bản thân nên con số này phù hợp với mọi mọi người.

Còn nếu các bạn nằm mơ thấy số 16 thì như thế nào? Con số này lại không đem lại điều tốt lành gì, nó cho thấy các bạn đang bị tổn thương và sự ngây thơ của bạn chính là lý do dẫn đến sự khó khăn đây. Chúng tôi khuyên quý vị là hãy xóa bỏ chuyện cũ, quan niệm mà các bạn luôn coi là chính xác. Không những thế trong chuyện tình cảm thì quý vị mơ thấy số 16 lại đem đến nhiều điều may mắn cho chính các bạn

Còn ý nghĩa số 17 liệu có giống số 16 hay không? Điếu đó trái lại hoàn toàn, chữ số này là một chữ số không may mắn, ngay chính số 7 cũng ẩn chứa nghĩa về sự thất bại và chắp vá. Theo phong thủy, ý nghĩa số 17 thì lại có nghĩa ngược lại, con số này đem đến cảm giác huyền bí, có quyền lực và nó chính là sự riêng biệt so với các con số khác. Ngoài ra, các nhà khoa học cho rằng con số 17 còn chính là quyền lực, năng lượng, uy quyền. Sự kết hợp của 2 số 1, 7 góp phần làm giảm bớt ý nghĩa không may mà số 7 đem đến. Số 1 mang đến nhiều điều tốt đẹp hơn cho chủ nhân của con số đó.

Nếu quý vị nằm mơ tới chữ số 17 thì thể hiện cho cảm xúc của quý vị bạn đang có nhiều sự đảo lộn, tinh thần bất ổn và các bạn đang tìm người tháo gỡ giúp bạn. Trong chuyện tình yêu thì nếu mơ đến số 17 còn nói lên các bạn và người ấy đang bất đồng quan điểm và có xung đột giữa hai bạn.

Tóm lại, bài viết đã phân tích ý nghĩa tốt xấu của số 16 và 17, Mong rằng những chia sẻ trên đã giúp quý vị có thêm sự hiểu biết về hai chữ số 16 và 17 và lựa chọn được cho bản thân mình một con số thích hợp. Bài viết dẫn, Nguồn : xemboiso.Net

Back
Bên trên