New Tan Son Nhat International Aiport.

Trả lời: New Tan Son Nhat International Aiport.

Bên Nhật người ta đã thiết kế từ A-Z rồi,REE chỉ triển khai bản vẽ thi công(chỉ 2D)thôi,không đủ trình độ thiết kế phòng máy sân bay đâu.

quá hiện đại thật tuyệt vời no1 in vietnam created by japan and usa techs and equipments
:) :( :dry:

các anh có thông tin gì mới về công trình này ko, nghe nói công trình này còn đang trong quá trình hoàn thiện mà!:cheer:

may anh oi cho em hoi cai anh dang xach giay trong anh co phai la anh Ng Duy Phap cua C.ty REE-TD1 khong vay?

hic bác viết ko dấu a e tôi mắt kém ko đọc và dịch được lần sau viết có dâu nhé:laugh:

Cái này mà mấy sếp vẽ đc revit mep rùi mang ra cho đàn em xem thì không gì bằng nữa. nếu có thể sư huynh nào pot cái sơ đồ nguyên lý và bản vẽ kiến trúc lên để vẽ lại rùi mang lên đây cho bà con nhìn trực quan hơn nhỉ. ý tửong có tồi không nhỉ

hasnutma viết:
các anh có thông tin gì mới về công trình này ko, nghe nói công trình này còn đang trong quá trình hoàn thiện mà!:cheer:

Pác này chậm cập nhật thông tin quá. Công trình này đón chuyến bay đầu tiên của hãng Tiger Airways vào lúc 12h ngày 14/8/2007 để xông đất, thử nghiệm hệ thống và chính thức khánh thành đưa vào sử dụng ngày 2/9/2007. Sắp được một năm rồi đó bác. Nói túm lại ở VN bây giờ nó là nhất trong toàn bộ các sân bay.

Hoan hô bác Herot và anhhung đã post hình :laugh:

Đội nón có quai (chin strap) chịt vào cằm méo cả mặt, tay xách giày chân đi tất, đeo số thay cho tên, đích thị công trình của Nhật bổn!

Đẹp quá các bác ah! Em đang mơ một ngày nào ae HVACVN làm một cái từ A-Z để cho bọn Nhật nó ngắm thành quả của ae mình! Chứ ko phải mình đi ngắm thành quả của nó! :laugh:

Vài hình coi chơi

Kính các bác,
Em thấy ảnh của các bác gởi hơi to.
Nhờ các bác resize chút xíu trước khi tải lên. Phần bác cũng nhanh mà phần em cũng được nhờ.
Máy tính của em truy cập internet qua điện thoại di động, mobile one bảo tốc độ 2 Mb/s nhưng em chưa một lần diễm phúc được chiêm nghiệm.
Bác nào muốn một thứ cực giản đơn để resize, hãy tìm PhotoResize075.exe, kích cỡ 300kb, portable, kích là chạy.
Nhỏ xinh thể hiện bản lĩnh người đàn ông cầm máy ảnh số.

@Pác ncd1979
Không bít cái máy ảnh bác dùng là loại j nhể, sao nó mờ câm thế. Đề nghị pác post tấm nào đèm đẹp mà rõ ràng áh. :P
-------
Chào thân ái và quyết thắng!

Gửi bác tdh,
Mún coi hình đẹp chờ cho nó load xong thì nó auto resize lại cho bác. Hình này được chụp bằng máy củ chuối SONY 6 megapixcel nên nó to đùng. Có thể mạng chậm nên bác phải kiên nhẫn chút nhá.
:laugh: Chào thân ái.
P/s: Bác lãnh thưởng tết chưa! :woohoo:

chà...đúng là công trình lớn có khác.trát tường,quét sơn,bắn ti suốt xong mới làm trần giả, kể hơi tốn.:P

Back
Bên trên