Tin tức Mách bạn cách mua thẻ cào Vietnamobile được dùng nhiều nhất

haiyennguyen

Thành Viên [LV 0]
Có rất nhiều cách, bạn có thể mua thẻ cào Vietnamobile. Ở bài viết này, chúng tôi đã tổng hợp các cách bạn có thể dễ dàng mua thẻ cào Vietnamobile đang được người dùng điện thoại sử dụng nhiều nhất.
1. Mua thẻ cào Vietnamobile giấy
Người dùng điện thoại không còn lạ lẫm gì nữa với cách mua thẻ cào vietnamobile giấy truyền thống. Hình thức này, bạn chỉ cần đi đến các điểm bán thẻ cào là có thể mua được thẻ cào vietnamobile với mệnh giá mà mình mong muốn. Sau khi mua xong thẻ cào, bạn chỉ cần nạp mã thẻ cào sau lớp tráng bạc theo hướng dẫn in trên thẻ cào.

Tuy nhiên, cách mua thẻ cào vietnamobile giấy tuy đơn giản, dễ dàng nhưng cũng có nhiều hạn chế như mất thời gian và công sức để đi mua chiếc thẻ cào hay có thể xảy ra trường hợp bị rách, mất, mờ mã số thẻ nên không thể nạp được vào tài khoản có thể gây ảnh hưởng đến công việc của bạn.

Cách mua thẻ cào truyền thống như này, vẫn được rất nhiều người sử dụng, nhưng chủ yếu khách hàng là những người lớn tuổi hoặc là khách hàng sử dụng điện thoại thông thường không có các chức năng kết nối internet… Khi mua thẻ cào vietnamobile giấy bạn sẽ phải thanh toán đủ tiền với mệnh giá in trên thẻ cào và không nhận được chiết khấu nào, bạn muốn mua thẻ cào với mệnh giá lớn thì cũng rất hạn chế bởi mệnh giá lớn không được lưu hành rộng rãi trên thị trường bán lẻ.

Vậy có cách nào để khắc phục được những hạn chế trên? Mua thẻ cào Vietnamobile online chính là phương án hay nhất.

2. Mua thẻ cào Vietnamobile online
Bạn chỉ cần có các thiết bị kết nối internet như điện thoại thông minh, ipad hay máy tính là có thể mua thẻ cào vietnamobile mọi lúc mọi nơi, mọi mệnh giá mà bạn cần. Không những vậy khi mua thẻ cào online bạn còn được nhận chiết khấu hấp dẫn từ các website cung cấp thẻ cào.

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều website cung cấp thẻ, song không phải địa chỉ nào cũng an toàn. Ở bài viết này, bằng những kinh nghiệm của mình, chúng tôi chia sẻ với các bạn địa chỉ Banthe365.vn là một trong những website được rất nhiều khách hàng tin tưởng, sử dụng hiện nay.

Để mua thẻ cào Vietnamobile tại Banthe365.vn bạn chỉ cần thực hiện những bước sau:

Thứ nhất, đăng nhập hệ thống Banthe365.vn. Nếu chưa đăng ký thành viên của hệ thống, bạn chỉ cần điền đầy đủ các thông tin cần thiết là đã có ngay tài khoản trên hệ thống Banthe365.vn

Thứ hai, tiến hành mua thẻ cào gate bằng công cụ “mua thẻ cào”. Tại mục này, bạn chỉ cần chọn thẻ cào Vietnamobile, mệnh giá thẻ cào theo nhu cầu sử dụng, chọn số lượng cần mua, điền phương thức thanh toán và mã xác nhận giao dịch. Bạn nên thanh toán bằng tài khoản trên hệ thống để nhận được nhiều ưu đãi nhất và hoàn toàn miễn phí khi giao dịch

Chỉ cần nhấn “đồng ý” và chờ đợi hệ thống xử lý, bạn sẽ nhận được mã thẻ cào Vietnamobile như mong muốn.

Nếu bạn muốn tham gia nhiều giao dịch về thẻ cào hơn bạn có thể truy cập ngay Banthe365.vn để biết thêm thông tin về các dịch vụ.

Back
Bên trên