Thảo luận Lò vi sóng không đĩa xoay tốt nhất thị trường

ongcaohang

Thành Viên [LV 0]
Tôi đang cần mua lò vi sóng không đĩa xoay tốt nhất thị trường, không biết hãng nào ok mọi người nhỉ? Các bác giới thiệu giúp tôi với, nếu có mẫu âm tủ thì càng tốt nhé

Khó có thể nói mẫu nào tốt nhất lắm bác ơi, tại mỗi hãng thì mỗi có ưu điểm riêng nữa. Nếu bác tìm dòng không đĩa xoay mà có thể lắp âm tủ thì xem thử của Malloca nè. Nhà tôi cũng vừa sắm em này tháng trước. Mẫu này mới được ra mắt và có nhiều tính năng xịn xò lắm. Có cả rã đông theo cân nặng luôn. Cảm ứng nhạy, đẹp mà giá cũng hợp lý.

Nội thất bếp đẹp xịn thì anh chị xem thử Malloca nha. Nhà em toàn dùng đồ bếp bên hãng này. Em cũng vừa tậu combo lò nướng và lò vi sóng bên đây luôn. Malloca thì khá yên tâm về chất lượng. Lò vi sóng bên đây có màn hình điều khiển cảm ứng mượt nữa nên tiện lắm ạ.

Mỗi mẫu sẽ có điểm mạnh khác nhau nên không nói chắc được mẫu nào tốt nhất đâu nè bạn. Hãng nội thất bếp ok thì bạn có thể tham khảo Malloca. Mình thấy hãng cũng vừa ra mẫu lò vi sóng không đĩa xoay. Đây là công nghệ mới nên tiết kiệm điện, vận hành êm ái và tối ưu không gian hơn nhiều. Thiết kế âm tủ và mặt kính đen cực kỳ sang luôn á

Back
Bên trên