Công Nghiệp Giúp Em Với................Help Me

HVAC_ME

Thành Viên [LV 0]
Em mạo muội đăng bài ở phần này để hỏi các bác trên HVAC
Trước tiên cho em được chúc sức khoẻ các thành viên, chức diễn đàn ngày càng lơn mạnh
Em vừa mới tốt nghiệp ra trường nộp hồ sơ vào công ty cổ phần thương mại sao bắc (Northstar.JSC)
Sắp tới em đi phỏng Vấn Các anh cho em biết thông tin về công ty này với em được giới thiệu đến là nộp hồ sơ liền chưa biết thế nào
mong các anh em trên diễn dàn chỉ giáo cho em với về công ty sao bắc đó đã có ai đã từng tuyển dụng ở đây cho em một lời khuyên
chân thành cảm ơn mọi người
em không trung tuyển là chết đói các bác ạ:blush:

Trả lời: Giúp Em Với................Help Me

bác lên mạng tiềm hiểu thôi chứ. em nghe cái này mới wa, không biêt luog bác nhận được nhiêu vậy

được 3t thui nhưng mạng chưa có thằng công ty này.các bác trong nghề lâu năm đâu rồi giúp em đi

như the cũng khá đấy chứ, mới ra trường mà như vậy là ổn rồi, cứ thử làm một thời gian đi xem thế nào, sau một thời gian thây minh quan trọng rồi thi tăng lương lên,mà bác lam, ở đâu vậy, công nhận là cái công ty này mới thiệt, bác cận thạn không là công ty ảo thì mệt, nếu bác đã qua công ty rồi thì cứ liều một phen xem
mới ra trường mong thế thôi, hi hi

Các ae mới ra trường ko nên nóng vội. Trc đi học ai cũng nghĩ là mình ra trường là có công việc tốt lương khá nhưng thực tế đâu có được như vậy. Dù bạn có học ở trường nào cũng vậy thôi, phải công nhận răng ae tốt nghiệp xong kiến thức cơ sở thì mù mờ vì thiếu thực tế nên cứ ra đi làm lấy kinh nghiệm đi đừng quan trọng lương lậu làm gì. Cái nghề nhiệt lạnh này làm công ăn lương thì chỉ đủ để tồn tại thôi. :laugh:
All for HVACR PRO! :P

Back
Bên trên