Công Nghiệp quạt thông gió

huynhtiep

Thành Viên [LV 0]
chào các anh chị!
em là dân mới 100%, hôm nay vào diễn đàn nhờ các pác chỉ giáo vài điểm đây.
cty em mới thành lập, có cung cấp về quạt thông gió, nhưng e ko biết rõ về nó lắm. Ngoài bài viết của Đạt Nguyễn e ko có một tài liệu nào về quạt thông gió cả.
a chi nào có thể cho e biết quạt thông gió được chia thành mấy loại ko? nói chung là tất cả những gì liên quan đến QTG thì càng tuyệt. e đang ở tphcm nếu tiện bác nào giúp đỡ e sẽ đãi chầu ....CAFE!!!!!!!!!!!hiiiiiiiii :)

Trả lời: quạt thông gió

Công ty bạn chuyên cung cấp quạt thông gió thì bạn sẽ có nhiều tài liệu liên quan đến nó mới đúng chứ.

bac a! cty e la cty moi, em cung la dan moi (ko chuyen ve quat). nen moi vao dien dan de can giup do chu! cty nhap hang tu HQ ve nen cung ko co tai lieu gi ca. chi co catolog thoi. bac nao biet thi chi giao nhe!

Bên bạn xác dịnh là chuyên cung cấp thì pải tìm hiểu về nó rồi mới nhập về buôn bán cho khách hàng nữa chứ. Lập công ty rồi mới lo tìm hiểu sản phẩm sao?
Mình nhớ trong mục bai viết có 1 bài nói về quạt cho bên ĐH thông gió rất hay và đủ, bạn qua đó tìm xem.

Thôi qua Kruger đi làm đồng nghiệp của mình với Đạt Nguyễn rồi có gì anh em học hỏi thêm chứ set up cty mới đánh đấm nhau làm gì cho mệt.

Mà cty nào lạ thế nhỉ bạn post brand name lên xem :blush:

Kruger này độc tài thiệt. Người ta mới lập công ty mà cũng đòi xoá xổ B) , đúng là \"giết từ trong trứng nước\".

Cần học hỏi thì qua Datnguyen - Kruger chỉ cho vài chiêu.

Back
Bên trên