Thảo luận Mong anh chị giúp dùm

Ðề: Mong anh chị giúp dùm

Mai rảnh tớ ngồi giải thích cho:-".......không khó hiểu lắm....chỉ tội sơ đồ gì mà sơ sài và vẽ buồn cười quá^:)^....mail của mình : [email protected]

cho tui hỏi tí grandish có phải là dân ngành lạnh không ???
->nên nêu rỏ lí do để mọi người giúp bạn !!!

có cái sơ đồ đơn giản thế, mà cũng nhờ mọi người giải thích rồi spam tùm lum (trong sách cái sơ đồ như thế đầy (giải thích cặn kẻ luôn), có cần mình scan ra rồi up lên cho bạn xem không ???) => đúng là lười đọc sách thiệt.
Mình nói thế này, khi nào trong sách hay tài liệu nhiều thứ bạn đọc suy nghĩ mãi mà không hiểu thì mới lên đây nhờ mọi người giải đáp chứ !.[-([-([-(

không biết thì hỏi-> hỏi mọi người không được thì tìm sách đọc-> đọc không hiểu thì lên google tra-> tra không ra thì mới lên đây hỏi -> hỏi không được thì điện cho tui -> tui không trả lời được thì tui điện cho thằng bạn tui ->bạn tui không biết thì bạn tui điện cho thầy tui -> thầy tui không biết thì điện cho ông giáo sư trường tui -> giáo sư trường tui không biết thì điện tiếp cho mấy thằng như trane hay carrier -> mấy thằng đó không biết thì điện cho mấy thằng FBI điều tra xem bạn có phải là người bình thường không ???.

cho tui hỏi tí grandish có phải là dân ngành lạnh không ???
->nên nêu rỏ lí do để mọi người giúp bạn !!!

có cái sơ đồ đơn giản thế, mà cũng nhờ mọi người giải thích rồi spam tùm lum (trong sách cái sơ đồ như thế đầy (giải thích cặn kẻ luôn), có cần mình scan ra rồi up lên cho bạn xem không ???) => đúng là lười đọc sách thiệt.
Mình nói thế này, khi nào trong sách hay tài liệu nhiều thứ bạn đọc suy nghĩ mãi mà không hiểu thì mới lên đây nhờ mọi người giải đáp chứ !.[-([-([-(

không biết thì hỏi-> hỏi mọi người không được thì tìm sách đọc-> đọc không hiểu thì lên google tra-> tra không ra thì mới lên đây hỏi -> hỏi không được thì điện cho tui -> tui không trả lời được thì tui điện cho thằng bạn tui ->bạn tui không biết thì bạn tui điện cho thầy tui -> thầy tui không biết thì điện cho ông giáo sư trường tui -> giáo sư trường tui không biết thì điện tiếp cho mấy thằng như trane hay carrier -> mấy thằng đó không biết thì điện cho mấy thằng FBI điều tra xem bạn có phải là người bình thường không ???.
Thay vì bạn nói nhiều như vậy thì trả lời cho người ta hiểu luôn thì có tốt hơn không?

Trời! bài này bạn đăng hôm bữa, mình trả lời giải thích kĩ lắm rồi mà. Mình đăng bài thì phải thường xuyên lên koi có comment không chứ! Hôm nay lại thấy đăng tiếp. Bó tay

cái thằng grandish nó đăng tùm lum hết, các diễn đàn khác nó cũng làm liên tục 4 năm chủ đề giống nhau như vậy (y chang như đi bỏ spam người ta).
bạn nguyentrung1988 không biết gì thì đừng chê trách tại sao tui lại nói thằng grandish như vậy nhé. nếu nó chỉ gởi 1 bài tui còn trả lời, đằng này cũng một bài nó làm đầy diễn đàn luôn (spam còn gì). Cái mà grandish nó hỏi có quá nhiều trong sách rồi còn gì !!!.
bạn có từng nghe nói google làm người ta bị lười suy nghĩ không ???. Thì đây đúng là trường hợp trên, mình đã nói grandish nên tìm hiểu kỉ trước khi lên đây hỏi.
Bài viết lần trước mình đăng không nhằm đâu nhé nguyentrung1988.
lần sau, nếu có một thằng bé nào lên hỏi 1+1 = ? bạn nguyentrung1988 trả lời héng !

Back
Bên trên