Gop ý về thư viện

atinh

Thành Viên [LV 5]
Xin góp ý BQT về thư viện dd :
- Nên đưa thêm thư viện về các bản vẽ đã được thiết kế, nói chung ko mang tính nhạy cảm cho các SV mới ra trường có thể tham khảo, các bản vẽ về thiết kế ống nước, ống gió...
:kiss:

Trả lời: Gop ý về thư viện

Cái này có cần thiết không nhỉ. Mình thấy mục này để trong Diễn đàn duới dạng các topic thì sẽ thuận tiện hơn.

Trả lời: Gop ý về thư viện

Theo em nghĩ ngoài ý kiến trên các bác có thể cho các em biết thêm một số vấn đề như: Tại sao lại có đường by pass? Điều kiện cần và đủ là gì? Cách bố trí như thế nào..... đại loại là những câu hỏi đơn giản với những người đã đi làm nhưng ại không có người chỉ bảo cặn kẽ cho các em! Mong các bác lưu tâm!!!

Ðề: Gop ý về thư viện

theo ý riêng tôi thì có lẽ bql diễn đàn thiếu tiền thôi, chứ nếu có đ/k thì nên lập 1 thư viẹn ở dạng kho tư liệu cũng được, dể cho ae thỉnh thoảng tham khảo, đỡ công truy tìm trong rừng, lâu và cũng khó khăn. đay cũng như là một cách làm cho d/đ thêm phong phú chứ. ngoài ra có lẽ mở thêm chuyên mục đào tạo, hay huấn luyện miễn phí, coi như các huynh thân tặng các đệ thôi mà. đó chính là lợi thế của mạng, hơn là chuyển thông tin cho nhau bằng mồm. mạn phép các ae mà nói nhé, hihi

Back
Bên trên