Tin tức chuyên đề PANEL: tổng quan [Part1]

HEATBOY

HVACR Staff
Thời gian vừa qua do bận rộn với luận văn nên ít có bài viết nào đóng góp cho diễn đàn. Nay rảnh rỗi chờ bằng TN, mình xin góp vui với anh em một bài lược dịch nho nhỏ đề cập đến Panel [thường áp dụng trong kho lạnh và trong xây dựng]. Nếu có thời gian mình sẽ post tiếp thêm 1,2 part nữa về các đặc tính, thông số của loại kết cấu này. PASS mở file là: CK05NL

Ðề: chuyên đề PANEL: tổng quan [Part1]

Thầy này Post bài lên mà ko chịu kiểm tra lại cái file nó có bị lỗi hay ko?
lần sau post thì nén file lại nha.^:)^

Ðề: chuyên đề PANEL: tổng quan [Part1]

Thầy này Post bài lên mà ko chịu kiểm tra lại cái file nó có bị lỗi hay ko?
lần sau post thì nén file lại nha.^:)^

Em down và mở ra vẫn ổn không thấy báo error chắc File em gửi là Word2007. Do dung lượng không lớn nên em ko nén RAR lại. Mong bác thông cảm, lần sau em sẽ lưu ý vấn đề này.Cảm ơn bác Nhân đã góp ý .

Gửi các bác diễn đàn Part 2 nói sơ qua về đặc tính tiêu âm và khả năng chống cháy, đặc tính cách nhiệt của vật liệu [ dựa theo hệ số truyền nhiệt ] ì thì chắc ai cũng biết nên em xin phép không trình bày.

P/S: em SV tốt nghiệp đợt 4/2010 bên BK-HCM. Còn một số chuyên đề khác : tích trữ lạnh, ứng dụng bánh xe hồi nhiệt [heat wheel] để tiết kiệm NL, dùng Mep- Revit tính toán phụ tải nhiệt HTĐHKK, máy lạnh hấp thụ sử dụng NLMT, nhà máy điện NLMT ... do các bạn cùng lớp làm trong đợt LV vừa rồi. Nếu có điều kiện em sẽ post sau.

Back
Bên trên