Cần giúp Tư vấn chọn mua tủ lạnh

Thanh_Pn

Thành Viên [LV 0]
chào tất cả các bác trong diễn đàn!
bác nào có kinh nghiệm mua tủ lạnh chia sẻ cho em với.
Hiện tại em đang cần mua một cái tủ lạnh dùng cho gia đình khoảng 150lit, 2 cánh,.
Em thì không biết gì nhiều về phần lạnh nên nhờ các bác tư vấn giúp em xem nên xúc em nào thì hợp lý.
Giá thì em tính khoảng 5tr đổ lại thôi ạ. Em đang có xu hướng dùng hàng Panasonic.

Em cảm ơn các bác nhiều ạ.

Tầm 5 triệu bác chon Electrolux đi, nó có tính năng khử mùi và khử khuẩn tốt hơn rất nhiều hàng panasonic, nhờ đó thực phẩm để được lâu hơn.

Tầm 5 triệu bác chon Electrolux đi, nó có tính năng khử mùi và khử khuẩn tốt hơn rất nhiều hàng panasonic, nhờ đó thực phẩm để được lâu hơn.
Hi bác có Model nào cho em tham khảo cái nhỉ? tầm 5tr sẽ không mua được ngăn đá ở dưới. Em muốn cái ngăn đá ở dưới vì nó ít dùng.

chớ dại dùng tủ lạnh electrolux nha bạn, mình nói sơ về chất lượng dòng tủ lạnh gia đình (từ <300l ) bán tại thị trường Việt Nam để bạn chọn tuỳ theo mẫu mã bạn thích (có thể các hãng này bán tại thị trường khác như Châu ân hay Nhật, MỸ thì sẽ có chất lượng khác) nhất hitachi, nhì toshiba, pana, 3 mitsubishi, sharp, LG, Aqua, 4 Samsung... rồi mới tới electrolux.
mình đang xét về chất lượng nha bạn, còn mẫu mã thì mỗi hãng có một nét riêng.
Các fan electrolux nhẹ tay đừng chém tôi. ( có thể khi mua hàng tại các siêu thị các bạn nghe nhân viên tư vấn nói electrolux tốt nên bạn mua sài, cứ sài đi chưa hư thì nó là tốt, hư rồi thì mới biết nha bạn )

Back
Bên trên