Cần giúp Nhờ anh em so sánh chất lượng.

tatata

Thành Viên [LV 0]
So sánh chất lượng: cụm nén mitsubitshi bãi mới 70% và cụm nén danfoss mới 100% dựng VN. Nhờ anh em chém nhiệt tình.

Ðề: Nhờ anh em so sánh chất lượng.

Bác biết rỏ thì tự so sánh đi, Có ai biết thông tin chi tiết hay nhìn thấy gì đâu mà so sánh. Và chủ đề so sánh là gì (về giá tiền, hiệu suất sử dụng, tuổi thọ độ bền hay bảo dưỡng vận hành ???).
Ah, mình bỏ một phiếu cho máy mới, hàng USA => bỏ thêm tí tiền mà chẳng phải lo, với lại danfoss mới nổi lên cũng rất mạnh trên thị trường.

Bác biết rỏ thì tự so sánh đi, Có ai biết thông tin chi tiết hay nhìn thấy gì đâu mà so sánh. Và chủ đề so sánh là gì (về giá tiền, hiệu suất sử dụng, tuổi thọ độ bền hay bảo dưỡng vận hành ???).
Ah, mình bỏ một phiếu cho máy mới, hàng USA => bỏ thêm tí tiền mà chẳng phải lo, với lại danfoss mới nổi lên cũng rất mạnh trên thị trường.

Thanks bác nha.
Mình muốn sánh về tuổi thọ là chính. Với lại danfoss 8hp 46tr có chát wa ko? (mới đắt hơn 20tr so với mitsubitshi)

Mình nghĩ Danfoss với 100% thì khả năng tuổi thọ sẽ cao hơn. Với lại tuổi thọ lại phụ thuộc phần sử dụng như thế nào, điều kiện sử dụng ra sao, sử dụng nguồn điện có ổn định không?

Back
Bên trên