Công Nghiệp Giúp em ĐATN : "Thiết kế hệ thống điều hòa không khí trung tâm cho phân xưởng sợi ngành dệt may"

Changhinh

Thành Viên [LV 0]
Em là sinh viên khoa Điện năm cuối, em nhận được đề tài tốt nghiệp là \"Thiết kế hệ thống điêu hòa không khí trung tâm cho phân xưởng sợi ngành dệt may\".
Vì là sinh viên khoa Điện nên em được giao chú trọng nhiều đến phần điện. Cái này em nghĩ cũng không quá phức tạp. Nhưng phần lạnh thì thực sự không dễ tìm tài liệu. Em có dùng mấy quyển sách Kỹ thuật lạnh cơ sở - ứng dụng của thầy Lợi BKHN để làm nền.
Tình cờ hôm nay tìm được trang web này đúng là gặp được người trong nghề. Các anh có thể chia sẻ cho em một chút kinh nghiệm được không ạ. Và bây giờ em đang cần các tư liệu hình ảnh của các bộ phận của hệ thống điều hòa trung tâm, để hiểu thêm cấu tạo và cho vào đồ án. Em thấy diễn đàn mình chia sẻ rất nhiều hình vẽ 3D rất đẹp. Em hi vọng các anh có thì chia sẻ cho em với. Em chân thành cảm ơn mọi người
Mail của em là [email protected]
Mobile 0978 551 803
Em thực sự đang rất cần, mong mọi người bớt chút thời gian giúp đỡ.

Trả lời: Giúp em ĐATN : \"Thiết kế hệ thống điều hòa không khí trung tâm cho phân xưởng sợi ngành dệt may\"

Hic,chờ dài cổ mà chả ai chịu giúp em. Mọi người ơi, làm ơn, plzzzzz

Trả lời: Giúp em ĐATN : \"Thiết kế hệ thống điều hòa không khí trung tâm cho phân xưởng sợi ngành dệt may\"

em kiếm thêm một số sách của các tác giá nữa xem sao
sách của thầy Lê Chí Hiệp
Sách của Thầy Hà Mạnh Thư
Sách của Thầy Nguyễn Đức Lợi

anh ơi em cần hình ảnh 3D các chi tiết như là máy nén pittong ngang, giàn hơi, tháp giải nhiệt, giàn ngưng, ... Mọi người có thì chia xẻ cho em với ạ. làm ơn lưu tâm. Cảm ơn các anh chị...

Back
Bên trên