điện lạnh

trung tinh

Thành Viên [LV 0]
Mọi người cho mình hỏi. Mình đang chạy con máy nén mitsubishi 60 Hp, chạy cho kho đông gió. Lúc trước chạy đạt —25độ. Mà dạo này máy chạy k đạt hiệu quả như ban đầu. Mình đã kiểm tra gas, dầu vẫn đủ , lượng hàng vẫn như cũ,chỉ có áp suất hút hay lên xuống thất thường. Mọi người giúp em vấn đề này với. Máy đang xài hai tiết lưu danfoss tex 5. Em xin cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người cho mình hỏi. Mình đang chạy con máy nén mitsubishi 60 Hp, chạy cho kho đông gió. Lúc trước chạy đạt —25độ. Mà dạo này máy chạy k đạt hiệu quả như ban đầu. Mình đã kiểm tra gas, dầu vẫn đủ , lượng hàng vẫn như cũ,chỉ có áp suất hút hay lên xuống thất thường. Mọi người giúp em vấn đề này với. Máy đang xài hai tiết lưu danfoss tex 5. Em xin cảm ơn.
Em gan dong ho ap xuat len, khi ap xuat thap xuong , ap xuat cao cung xuong, do la bi nghet gas, khi ap xuat cao va thap len xuong bat thuong , thi phai kiem tra cam ung cua van tiec luu, cam ung cua van tiec luu khong duoc long leo, va phai o dinh dau cua ong, tuc la 12 gio, neu ap xuat van con len xuong bat thuong thi phai thay bet moi. chuc em thanh cong. Ly van Huy.

Back
Bên trên