Cần giúp câu hỏi cơ điện

qui_nguyentv

Thành Viên [LV 0]
Chào các bạn.Mình là người mới của diễn đàn,mình thấy có 31 câu hỏi cơ điện rất hay,các bạn làm ơn chỉ giùm mình đáp án với,có ai có không cho mình xin?cảm ơn các bạn rất nhiều.mail của mình:[email protected]

Ðề: câu hỏi cơ điện

Bạn phải đưa câu hỏi lên thì mới có thế có người giúp đc chứ :)
xlỗi mọi người nhé.
câu 1/ Nêu trình tự các bước lắp đặt điện âm?điện nổi?
câu 2/ khi lắp đặt điện âm cần phải lưu ý những vấn đề gì để đảm bảo đến chất lượng của hệ thống?
câu 3/ nêu qui trình lắp đặt hệ thống thoát nước PVS(thoát cầu, thoát tiểu, thoat nước rửa), thoát nước mưa của công trình?
câu 4/ nêu qui trình lắp đặt hệ thống thoát nước, hố ga, hầm tự hoại của công trình?
Mong các bạn chỉ giùm.mail của mình:[email protected]

xlỗi mọi người nhé.
câu 1/ Nêu trình tự các bước lắp đặt điện âm?điện nổi?
câu 2/ khi lắp đặt điện âm cần phải lưu ý những vấn đề gì để đảm bảo đến chất lượng của hệ thống?
câu 3/ nêu qui trình lắp đặt hệ thống thoát nước PVS(thoát cầu, thoát tiểu, thoat nước rửa), thoát nước mưa của công trình?
câu 4/ nêu qui trình lắp đặt hệ thống thoát nước, hố ga, hầm tự hoại của công trình?
Mong các bạn chỉ giùm.mail của mình:[email protected]

Trời đất mấy cái này thì đọc cho biết thôi. Chứ đến khi ra công trinh công nhân nó rành hơn mình nửa đó. Nếu công nhân mà không biết thì mới giở sách vở ra chỉ họ là trong cuốn sách đó trang đó nó nói vậy đó nên chú phải làm như vậy đó.

Những kiến thức cơ bản mang tính chất lí thuyết + học vẹt theo mình ko nên pozt lên 4rums này! Nơi này là nơi trao đổi kiến thức thực tế + kinh nghiệm thì tốt hơn!
Mấy câu bạn hỏi, theo mình nên search google cho lẹ nhé!

thực ra mấy cái này rất đơn giản, nhưng mình muốn nó bài bản để mình làm tài liệu để đào tạo.các bạn thông cảm nhé

????
Tức là : thay vì một mình mày mò nghiên cứu viết 1 quyển sách đem đi dạy, bác lên đây gào ae làm hộ từng phần một, rồi in từng chapter lại như in truyện tranh ý hả?! Một sáng kiến hay đấy! Cực thông minh luôn!
Tuy nhiên, mình ko ủng hộ điều này!

Mình thì thấy chả có vấn đề gì cả.Mang thực tế vào sách vở là một ý kiến hay đấy.Chỉ tiếc mình còn kém kinh nghiệm nếu không cũng ủng hộ đại ca này vài lời khuyên thực tế.
Đâu phải ai cũng đủ đk truy cập internet.Có người bỏ thời gian đi thu thập tổng hợp thông tin để viết sách là hay rồi.
Cố lên đại ca

Back
Bên trên