Tin tức Bói tên kiểu Ai Cập - giúp biết tính cách người mình yêu

hunglukt4567

Thành Viên [LV 0]
Môn khoa học Thần số học (Numerology) dựa trên nhân sinh quan của Thân Tam Giác ( Divine Triangle). Nhờ tìm hiểu Thần số qua việc xem bói tên mà chúng ta có thể tiên đoán được tư cách, sự nghiệp, năng khiếu, tình duyên,… của một con người. Môn khoa học kì bí này được bắt nguồn từ 600 năm trước công nguyên, được nhà toán học Pythagorax lập ra bao gồm có tất cả 9 số. Các số trong khoảng một đến 9 tượng trưng cho những chữ cái.

Để bói tên bạn nên tìm được con số định mệnh của mình bằng cách gõ họ và tên bạn vào ô trống và chờ xem kết quả. ví như kết quả xem bói bằng tên của bạn sở hữu những lời giải chưa đẹp thì bạn cũng ko nên buồn phiền, nghĩ suy. Vì các thông báo trên chỉ là một thuật toán để giải trí và thư giãn nó ko hoàn toàn đúng.

iJmwfh_o5_7KwPkswIlftLBX2J0z9FGlwritUIhwaKcVz3Wl11yp6JkabYVYi-CqQ9JSjkrzyXtm7sua0hRE9wmMSWgAqRsYpvI_UXfe8kVFEAYYlbvzm8ONTznHkukON6w9OlJP

1 môn công nghệ huyền bí gọi là Thần Số (Numerology) dựa theo nhân sinh quan của Thần Tam Giác (Divine Triangle). Nhờ Thần Số mà người ta đoán được tư cách, tính nết, công việc, năng khiếu, tình duyên v.v... Của 1 đời người. Môn khoa học huyền bí đã phát xuất 600 năm trước công nguyên và do nhà toán học Pythagorax lập ra. Pythagorax áp dụng phương trình C2-A2-B2 của hình tam giác (pythagorean theorem) để tiên đoán định mệnh nên những nhà siêu hình học Hy Lạp cho là "God geometrizes". Môn siêu hình học này gồm có 9 số

Bạn Hãy cùng chiêm nghiệm đôi chút về tên của mình và bạn bè, người nhà mình tại https://xemvanmenh.net/xem-boi-theo-ten.html chắc chắn rằng bạn sẽ tìm thấy được nhiều điều thú vị và có ích. Tuy nhiên - như chúng tôi cũng đã kể nhiều lần: Các thông tin trên đây chỉ nên coi như là thông tin tham khảo và tiêu khiển, thư giãn. Bạn ko nên vì các lời giải chưa đẹp mà buồn phiền hay nghĩ suy, lo lắng.

Back
Bên trên