Cần giúp BMS Johnson Control

Thuân Phạm

Thành Viên [LV 0]
Mình đang nghiên cứu BMS của Johnson Control dòng DX 9100 là DDC và các module XT,XP làm mở rộng.
Chỉ mới có ít tài liệu sơ qua về đánh địa chỉ rồi đấu nối. Còn phần mềm rồi làm đồ họa thì chưa biết phải bắt đầu từ đâu và dùng phần mềm gì. Bác nào đi trước rồi có thể hướng dẫn cụ thể cách làm tuần tự hoặc có tài liệu nào liên quan không cho mình xin với.
Thanks all!

Mình đang nghiên cứu BMS của Johnson Control dòng DX 9100 là DDC và các module XT,XP làm mở rộng.
Chỉ mới có ít tài liệu sơ qua về đánh địa chỉ rồi đấu nối. Còn phần mềm rồi làm đồ họa thì chưa biết phải bắt đầu từ đâu và dùng phần mềm gì. Bác nào đi trước rồi có thể hướng dẫn cụ thể cách làm tuần tự hoặc có tài liệu nào liên quan không cho mình xin với.
Thanks all!

Thử tìm trong http://cgproducts.johnsoncontrols.com/default.aspx?topframe.aspx&0 xem sao bạn ơi!

Chào Bạn,

Mình có biết qua DDC DX-9100, mới nguyên cứu sao không chọn loại công nghệ mới như FEC, FX...mà lại chọn loại cũ DX vậy.

Johnson Controls-USA BMS System Configuration   Tien 0913 166447.JPG

CÁC SẢN PHẨM BMS JOHNSON CONTROLS http://gee.com.vn/loai-san-pham/28/Johnson-Controls-USA.html

GEE Brochure-4.jpg

Thanks and Best Regards,

Tien Nguyen
Technical & Sales Manager
------------------------------------------------------
CTy TNHH KT & TM Nang Luong Xanh
Green Energy Engineering Trading Company

GEE HVAC & Building Control Solutions
Add: 119/5 Da Nam Street, Ward 3, Dist 8, Ho Chi Minh City, Viet Nam
Phone: +84 8 6673 4997
Fax: +84 8 6299 1827
Mobile: +84 913 166447
Website: www.gee.com.vn

Thanks all!
Bác mà mua được DX mới là tài :) Theo chỗ mình biết thì dòng sản phẩm này đã được xếp vào hạng cổ rồi, mua sẽ phải trả giá cao.

Thay DX-9100 thành FX15 của Johnson Controls

FX15 Johnson Controls.jpg

Thanks and Best Regards,

Tien Nguyen
Technical & Sales Manager
------------------------------------------------------
CTy TNHH KT & TM Nang Luong Xanh
Green Energy Engineering Trading Company
GEE HVAC & Building Control Solutions

Add: 119/5 Da Nam Street, Ward 3, Dist 8, Ho Chi Minh City, Viet Nam
Phone: +84 8 6673 4997
Fax: +84 8 6299 1827