Sự Kiện Độc Đáo: Hai Chị Em Gia Đình HVACR và Hành Trình Thu Hoạch Củ Đậu Đến Chợ!

havan99

Thành Viên [LV 0]
Xin chào cộng đồng HVACR trên diễn đàn!

Hôm nay, mình muốn chia sẻ một trải nghiệm thú vị từ gia đình nhỏ của mình, đặc biệt là hai chị em nhỏ, trong hành trình đầy tích cực thu hoạch củ đậu từ khu vườn gia đình và đưa sản phẩm đến chợ để chia sẻ với cộng đồng HVACR.

Với sự tận tụy và trách nhiệm, hai chị em không chỉ trải qua một buổi thu hoạch, mà còn học được những bài học quý giá về quản lý thời gian và làm việc nhóm trong môi trường gia đình. Khi họ đến chợ, sự năng động và chuyên nghiệp của họ đã thu hút sự chú ý và ủng hộ từ cộng đồng HVACR.

Bức ảnh và video ghi lại khoảnh khắc đáng yêu khi cô bé lớn tự tin giới thiệu về sản phẩm, trong khi em bé nhỏ trở thành "nhân viên tư vấn củ đậu" với sự duyên dáng không ngừng. Mọi người cùng nhau tận hưởng không khí tràn đầy tích cực và hứng khởi từ những người nhỏ tuổi này.

Chúng mình muốn chia sẻ câu chuyện này để tạo thêm không khí gần gũi và tích cực trên diễn đàn HVACR. Bạn cũng có những trải nghiệm tương tự hay ý kiến gì về cách kết hợp giữa cuộc sống gia đình và sự nghiệp HVACR không? Hãy chia sẻ ý kiến và trải nghiệm của bạn để chúng ta có thêm nhiều ý tưởng mới!

Back
Bên trên