Cần giúp Kinh nghiệm bóc tách khối lượng

Ðề: Kinh nghiệm bóc tách khối lượng

Có hai người gửi email cho anh về vấn đề này,trong đó có phải em ko?
Để anh gửi vào email cho kinh nghiệm tính chuyện đó
Mới ra trường sẽ phải cố gắng nỗ lực học hỏi thật nhiều vào.
Nếu có gì khó khăn trong nghề anh sẽ giúp đỡ nhiệt tình
Anh không thích trả lời trên diễn đàn,nhiều người ko biết hay ném đá lắm

hjc, ném đá thì ném trả anh à, anh cho em xin tl vào [email protected] nhé, thanks anh nhiều !

Chào các anh chị. Có ai đã nhận được bản vẽ của anh Dương chưa ạ, Nếu có thì share cho em với được không. Em mới ra trường nên rất cần kinh nghiệm để làm việc. mong các anh chị giúp đỡ.
Địa chỉ mail của em: [email protected]
Rất chân thành cảm ơn ạ

Chào các anh chị. Có ai đã nhận được bản vẽ của anh Dương chưa ạ, Nếu có thì share cho em với được không. Em mới ra trường nên rất cần kinh nghiệm để làm việc. mong các anh chị giúp đỡ.
Địa chỉ mail của em: [email protected]
Rất chân thành cảm ơn ạ
không biết có giúp gì bạn không? email " [email protected]"

anh Dương ơi gửi cho em file tính toán bóc tách khối lượng hệ cơ điện với, và về điều hòa không khí nhé. Em mới ra trường nên kinh nghiệm chưa nhiều, rất mong sự giúp đỡ nhiệt tình của anh. !
mail của em [email protected]

Giờ anh mới để ý là tại sao email cứ thi thoảng có yêu cầu không liền mạch như vậy.
Đến nay gửi cho các em, các cháu tài liệu phải vượt qua con số 300 lần. Không phải mỗi dự toán tính vật liệu phụ.
Mọi người tham gia Facebook đi , anh có thường xuyên ở hội M&E và HVAC tại Hà Nội, luôn luôn đồng hành chia sẻ cùng các bạn, nguyện góp sức nhỏ bé cho xã hội , cho đất nước . Ở diễn đàn anh lâu lâu mới vào không để ý đâu

Ðề: Kinh nghiệm bóc tách khối lượng

Mình vừa gửi cho mọi người theo như đề nghị trong email,nên ko biết có bỏ sót ai ko vậy.
Gửi yêu cầu vào email mới biết được mà rà soát
Chào anh,
Em cũng là sinh viên mới ra trường. Em cũng muốn tìm hiểu về vấn đề này, mong anh có thể gửi cho em tham khảo với. tks
[email protected]

Back
Bên trên