Softs [HOT APP] Review ứng dụng chỉnh sửa video tốt nhất năm 2019

mailinh108

Thành Viên [LV 0]
Chào cả nhà, hôm nay mình xin chia sẻ đến mọi người một công cụ tạo video từ ảnh và nhạc vô cùng chất lượng mà lại dễ sử dụng - Photo Music Editor :x:x:x. Phải công nhận rằng với một đứa kém công nghệ mà mê “sống ảo” như mình thì đây sẽ là một trợ thủ đắc lực. Hơn thế, kiểu video này đang được coi là trend “sống ảo” năm 2019 nên mình càng không nên bỏ lỡ và muốn chia sẻ đến mọi người cùng biết.

Điểm cộng đầu tiên của Photo Music Editor là giao diện thân thiện với người dùng, rất phù hợp cho những ai ngại thao tác chỉnh sửa phức tạp. Tiếp đến, giống như bao ứng dụng video editor khác Photo Music Editor cũng sở hữu nhiều hiệu ứng phong phú và bộ công cụ chỉnh sửa hoàn toàn miễn phí. Đặc biệt mình bị ấn tượng mạnh bởi kho nhạc vô cùng phong phú của trình ghép nhạc vào ảnh này. Nó cho phép mình sáng tạo video theo mọi cảm xúc nhờ nhiều thể loại nhạc từ rock, jazz, Blues, R&B,.. đặc biệt là ứng dụng này luôn cập nhật nhiều bản nhạc hot mới siêu nhanh, tha hồ mà sống ảo đúng trend luôn. Để mọi người hiểu rõ hơn về ứng dụng, sau đây mình sẽ liệt kê chi tiết từng tính năng và cách sử dụng nó nhé!

Tính năng nổi bật của ứng dụng ghép nhạc vào ảnh:

★ Giao diện đẹp mắt, dễ dàng sử dụng

★ Công cụ chỉnh sửa, tạo video nhạc chuyên nghiệp, nhanh gọn

★ Kho hiệu ứng và âm nhạc phong phú được cập nhật thường xuyên với nhiều chủ đề khác nhau

★ Không giới hạn số lượng ảnh tạo video

★ Tốc độ tao video nhac nhanh chóng, chất lượng rõ nét mượt mà

★ Thư viện sao lưu thông minh giúp bạn quản lý video đã tạo một cách dễ dàng

★ Tùy chỉnh chất lượng xuất video và vị trí sao lưu theo ý thích

★ Tùy chọn thời lượng video, đoạn nhạc yêu thích của bạn như ý muốn

★ Dung lượng nhẹ, không chiếm nhiều bộ nhớ, vận hành ổn định trên mọi thiết bị

★ Chia sẻ những khoảnh khắc ý nghĩa với bạn bè chỉ trong vài giây

Cách sử dụng ứng dụng ghép nhạc vào ảnh

✿ Lựa chọn những bức ảnh bạn thích trong bộ nhớ thiết bị

✿ Chọn hiệu ứng đẹp mắt mà bạn ưng ý nhất

✿ Tùy chỉnh thời lượng video theo ý muốn

✿ Chọn bài hát bạn yêu thích để ghép vào video

✿ Chọn đoạn nhạc bạn thích nhất tương ứng với thời lượng video

✿ Ấn lưu để tạo video từ ảnh và nhạc với chất lượng cao nhất chỉ trong vài giây

Trên đây là những tính năng nổi bật và cách sử dụng Photo Music Editor, chỉ với vài thao tác đơn giản trên smartphone là chúng ta đã có một video ghép nhạc vào ảnh lung linh để “sống ảo” trên mạng xã hội rồi. Hãy tải và sử dụng Photo Music Editor để bắt kịp xu hướng nhé!

Để cài đặt ứng dụng bạn vui lòng truy cập vào Google Play và gõ tìm kiếm “Photo Music Video Maker - Photo Music Editor”:-*:-*:-*

Back
Bên trên