homenet

Trả lời: homenet

Bạn kendy9479 lại đưa ra một thuật ngữ khó hiểu rồi bắt mọi người suy nghĩ nữa rồi! Theo mình thì bạn muốn hỏi mọi người thì nên mô tả chi tiết hơn. Tôi chưa đụng hệ homenet của bạn nhưng qua cái tên thì tôi đoán nó như một hệ thống home automation hay doorphone hay là một dạng thông minh gì khác!
Bạn nên biết mỗi hãng đều dùng một tên riêng cho tên hàng hóa của mình nên có rất nhiều thuật ngữ khác nhau. Bạn hỏi trống không như thế thì ai có thể trả lời được. Tốt nhất là tự tìm hiểu thôi!

Quả thực phải xem bản vẽ của bạn kendy9479 thì mới hiểu hệ thống bạn nói là gì! Một hệ thống bao gồm Doorphone, đầu báo an toàn như báo cháy, báo gas,... có thể tự mở của, chống trộm. Tất cả những cáilinh tinh như thế người ta gọi là hệ thống tòa nhà thông minh (tiếng Anh là Smart Building). Tất nhiên nếu bạn tìm hiểu về hệ thống này thì có nhiều chuyện để nói và nó cũng là hệ thống đang được quảng bá rộng rãi. Đôi khi người ta còn dùng BMS để quản một số chức năng thêm cho thành là \"smart building\".
Bản vẽ cụ thể của bạn thì chỉ là hệ thống doorphone thôi. Bây giờ thì bạn cần tìm hiểu thêm về vấn đề gì? Mình nghĩ có thể cung cấp cho bạn một ít để bạn hiểu hệ thống hơn. Mong được trao đổi nhiều hơn với bạn!

Chao Kendy,
Day la mo hinh home automation sýtem. Tuy nhien cac nha san xuat Han quoc thi ho phat trien theo huong khac, nen goi la Homenet
Cong trinh Kendy dang lam la do Han Quoc thiet ke
Kendy co the tham khao san pham cua hang Hyundai Telecom
Can gi thi alo cho minh
Luyen-Visco
0908850898

Back
Bên trên