Giao lưu Offline HVAC clup Hà Nội + HCM

huyen.seiken

Thành Viên [LV 1]
Xin chào toàn thể các anh chị em trong HVAC Club. Em là Huyền, là 1 mem cũ rích của HVAC HN. Thấy có mem của HVAC HCM Clup muốn giao lưu với Club HN nên em mạnh dạn phát động phong trào này

Trong HCM rất phát triển, Đây cũng là 1 dịp để Mem HN học hỏi các đàn anh, đàn chị được thành công.

Ngoài ra, hiện cũng có rất nhiều CT mở rộng cả thị trường trong HCM hay HN. Vậy tại sao chúng ta ko tận dụng cơ hội này để mở rộng đối tác nhỉ? Và còn học hỏi thêm văn hóa vùng miền để biết được cách làm hiệu quả với đối tác mình nữa chứ! >:D< Thật tuyệt phải không?

* Hình thức giao lưu: Chat voice / chat online/ hoặc hình thức khác xin cho ý kiến

- Đội Club HN sẽ Offline cho tháng 7.
- Thời gian: chiều thứ 7, lúc 3h chiều ngày 28/7. (tức chiều mai)
- Địa điểm: quán CFê Hoa Trà, số 83 Vũ Ngọc Phan, Đống Đa, HN. (là đường nối của Nguyễn Chí Thanh + Láng Hạ).

=> Có chỗ để xe thoải mái, bãi đỗ xe chứa được 4 - 6 chiếc ô tô . Bác nào đi ô tô nhớ theo đường: Nguyễn Chí Thanh >> Trúc Khê >> Vũ Ngọc Phan >> Láng Hạ nhé!

Mong mọi người đi đông đủ

Các Mem trong HCM có ai quan tâm xin đăng ký nhé! Các bác nhớ chuẩn bị đầy đủ thiết bị Chat voice / Chat online nha!

Ngoài giờ, các Mem HN cũng sẽ cùng thảo luận và liên kết giúp đỡ nhau!

Xin chúc cho buổi Offline này diễn ra thành công hơn mong đợi!

Thân mến

Ðề: Giao lưu Offline HVAC clup Hà Nội + HCM

Số mình thật là đen, lần nào đăng chủ đề lên cũng toàn bị mấy ông quảng cáo nhảy vô chiếm hết trang. Đã có mục Quảng cáo - rao vặt rồi mà các bác cứ đi chiếm đất y như bọn Trung Quốc vậy! Thật bất lịch sự

Xin cảnh báo cho mọi người biết, mấy ông quảng cáo này toàn hàng giả nhập lậu cả đấy! TẨY CHAY

Ðề: Giao lưu Offline HVAC clup Hà Nội + HCM

Số mình thật là đen, lần nào đăng chủ đề lên cũng toàn bị mấy ông quảng cáo nhảy vô chiếm hết trang. Đã có mục Quảng cáo - rao vặt rồi mà các bác cứ đi chiếm đất y như bọn Trung Quốc vậy! Thật bất lịch sự

Xin cảnh báo cho mọi người biết, mấy ông quảng cáo này toàn hàng giả nhập lậu cả đấy! TẨY CHAY

Sao em biết mấy ông quảng cáo này toàn hàng giả nhập lậu cả đấy! Hay hôm trước thấy quảng cáo đồ chơi giả cho người lớn

Tham gia vào hệ thống kiếm tiền ZeekRewards cũng đã được một thời ngan ngắn. Kể từ lúc nó đến nay mình luôn nghĩ và tin tưởng rằng, ZeekRewards là 1 chương trình MMO cực kỳ hấp dẫn và uy tín. Phù hợp với tất cả mọi người, những ai sử dụng internet đều có thể tham gia!

Mình nhận thấy 1 điều, càng ngày càng nhiều bạn tìm đến với MMO hơn, đặc biệt là tham gia vào chương trình ZeekRewards. Tuy nhiên còn khá nhiều bạn còn khá mơ hồ, không hiểu rõ về ZeekRewards. Vì thế bài viết này mình sẽ tổng hợp về chương trình ZeekRewards từ A đến Z nhằm cung cấp các kiến thức từ căn bản đến nâng cao. Các vấn đề liên quan đến ZeekRewards chắc chắn rất nhiều, trong bài viết có thiếu sót gì, các bạn đừng ngần ngại, hãy để lại nhận xét hay ý kiến của bạn dưới bài viết để mình có thể bổ sung thêm nhé!

Chi tiết: http://tổngquanzeekrewards.vn

Back
Bên trên