Cần giúp Anh chị nào làm bên thi công, thiết kế hệ thông DHKK giúp em với

Cá Cơm

Thành Viên [LV 0]
Như tít ạ, em là sv năm cuối ngành nhiệt lạnh, đang làm đồ án tốt nghiệp, em tính làm bên DHKK.
Anh chị nào làm bên DHKK có bản vẽ thiết kế hệ thông điều hòa không khí của tòa nhà cao tầng nào ( anh chị từng thi công cũng dc ) có thể cho em xin bản CAD để tham khảm làm Đồ án tốt nghiệp không ạ!?
Em cảm ơn!
P/s : VRV, chiller...gì được hết ạ, em cảm ơn
Mail của em : [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:
Gửi em 1 bản vẽ điều hòa không khí VRV để em tham khảo, có đầy đủ bản vẽ ống đồng, ống gió, điện, điều khiển
Pass giải nén : engatech-training.edu.vn

Đính kèm

• VRV.rar
    1.5 MB · Xem: 168
Như tít ạ, em là sv năm cuối ngành nhiệt lạnh, đang làm đồ án tốt nghiệp, em tính làm bên DHKK.
Anh chị nào làm bên DHKK có bản vẽ thiết kế hệ thông điều hòa không khí của tòa nhà cao tầng nào ( anh chị từng thi công cũng dc ) có thể cho em xin bản CAD để tham khảm làm Đồ án tốt nghiệp không ạ!?
Em cảm ơn!
P/s : VRV, chiller...gì được hết ạ, em cảm ơn
Nt vào mail của tôi
Tôi send cho
[email protected]

Anh cũng mới làm tổ VRV Daikin khu thương mại nhà cao tầng N02T1 khu ngoại giao đoàn, cần bản vẽ thiết kế và bản vẽ shop thì pm mail anh nhé. Anh gửi cho [email protected]

Sent from my iPhone using Tapatalk

Nt vào mail của tôi
Tôi send cho
[email protected]
Em gửi mail rồi ạ, cảm ơn anh
Nt vào mail của tôi
Tôi send cho
[email protected]

Anh cũng mới làm tổ VRV Daikin khu thương mại nhà cao tầng N02T1 khu ngoại giao đoàn, cần bản vẽ thiết kế và bản vẽ shop thì pm mail anh nhé. Anh gửi cho [email protected]

Em gửi mail rồi ạ, em cảm ơn!
Sent from my iPhone using Tapatalk

Back
Bên trên