Xin bản vẽ Tuabin Na Dương

dongmauviet

Thành Viên [LV 0]
Em đang làm tốt nghiệp về Tuabin Na Dương nhưng không có điều kiện đi thực tập bác nào có bản vẽ cad thì cho em xin em cảm ơn rất nhiều email:dongmau_viet@:( yahoo.com

Trả lời: Xin bản vẽ Tuabin Na Dương

Cái này quá khó rùi em,chỉ có bác nào làm ở đó thì mới có thui!! Công trình điều hòa không khí may ra còn kiếm được.Kiểu này là mò kim đáy biển.. Tuabin trước học xém rớt ...

dongmauviet viết:
Em đang làm tốt nghiệp về Tuabin Na Dương nhưng không có điều kiện đi thực tập bác nào có bản vẽ cad thì cho em xin em cảm ơn rất nhiều email:dongmau_viet@:( yahoo.com
bác vui tính thật, lên đó còn chưa chụp ảnh được thế mà bác xin bản vẽ, phục bác!
Sang Nhật mà xin, bọn nó thiết kế lắp đặt đấy!:woohoo:

Các bác vui tính thật em cũng biết là khó nhwng mà cứ thử xem sao thôi du sao cũng cảm ơn các bác đã quan tâm:laugh:

tui co, co gi bac noi ro. chu ban ve hoan chinh(ban ve lap dat hoac ban che tao may)nhung, co ban ve he thong, ban ve nguyen ly. ok khong?

Em cần bản vẽ mặt cắt dọc Tuabin Na Dương nhưng bác có tài liệu nào về Tuabin Na Dương Na Dương em cũng xin hết bác gửi hộ em vào email: [email protected] chân thành cảm ơn bác

cau hoc nam may, do an TN hay mon hoc
toi co chut it nhung khong chac la con khong, co gang 1 2 ngay tim thay mail cho
ma hoc truong nao, o dau?

xin loi, dao nay it len mang qua
toi co tim, co gi toi gui cho
toi co ban mat cat doc, ban nguyen ly_mo hinh dang acrobat nhung cung tuong doi du het, chu khong co ban cad
mot so ban cad phu kien nua

Nhiệt điện chạy than mới xây thì chỉ có Phả Lại là ổn định hơn cả, Na Dương ban đầu dự toán toàn máy Nhật :silly: :silly: :silly: hoành tráng, sau đó đổi bớt sang máy \"tàu\" cho \"kinh tế\" he he, đó là lý do mà 3-4 năm rồi Na Dương vẫn lẹt đẹt. Còn ông bạn Uông Bí thì có tí thương hiệu Việt của LILAMA nên tới 2 năm nay chưa bàn giao nổi cho bên B. Bản vẽ tua bin thì có nhất thiết của Na Dương không? mình thấy trên mạng cũng có một số bản vẽ show hàng của TQ đấy.:woohoo: :woohoo: :woohoo: :woohoo:

Hôm bữa xuống nhà máy nhiệt điện Ô Môn cũng thấy pác LILAMA làm thầu phụ. Hic mong là pác ấy làm đúng tiến độ để Ô Môn còn đốt dầu - đốt tiền chứ :laugh: :laugh: :laugh:

Vậy cám ơn bác Phuriki trước có gì bác giúp em gửi vào hòm thư cho em nhá còn bác K43IHERE chắc bác là tiền bối của em rồi chào bác em cũng là ihere đang làm tốt nghiệp cái Tuabin Na Dương này những 40 tầng cơ là Tuabin phản lực mà có gì bác cũng giúp em nhé rất vui được gặp tiền bối trên diễn đàn này mà lại là mod nữa.:woohoo:

Vâng em ra trường đợt này đang alfm đồ án Tuabin hồi trước em không làm đồ án môn học về Tuabin nên bây giờ hơi vất vả hihihih cảm ơn bác đã quan tâm

Back
Bên trên