Thông báo về buổi hội thảo về sản phẩm vrviii cuả daikin vietnam dành cho thành viên hvacr

Trả lời: THÔNG BÁO VỀ BUỔI HỘI THẢO VỀ SẢN PHẨM VRVIII CUẢ DAIKIN VIETNAM DÀNH CHO THÀNH VIÊN HVACR.VN

HIỆN NAY DANH SÁCH THÀNH VIÊN THAM GIA ĐÃ QUÁ ĐÔNG ĐẾN HƠN 50 NGƯỜI RỒI NÊN BUỘC PHẢI ĐÓNG DANH SÁCH THAM GIA ĐỢT NÀY Ở ĐÂY NHÉ, CÁC BẠN NÀO QUAN TÂM THÌ ĐỢT SAU CHÚNG TÔI SẼ CỐ GẮNG TỔ CHỨC LẠI NẾU ĐỦ SỐ LƯỢNG.
MONG CÁC BẠN ĐÃ ĐĂNG KÝ CỐ GẮNG ĐẾN ĐÚNG GIỜ, AI CHƠI GIỜ DÂY THUN KHÔNG CÓ CHỖ NGỒI RÁNG CHỊU HENG CÁC BẠN :laugh: :laugh: :laugh:

Trả lời: THÔNG BÁO VỀ BUỔI HỘI THẢO VỀ SẢN PHẨM VRVIII CUẢ DAIKIN VIETNAM DÀNH CHO THÀNH VIÊN HVACR.VN

Các bạn ơi!

Ai đi hội thảo về sao không bàn luận gì hết vậy. Có gì hay cùng nêu ra cho ae cùng chia sẽ với. :woohoo:

vv_vv757 viết:
Các bạn ơi!

Ai đi hội thảo về sao không bàn luận gì hết vậy. Có gì hay cùng nêu ra cho ae cùng chia sẽ với. :woohoo:

Bác xem ở bài viết đầu tiên của Herot đi nhé, tại mình update thông tin ngay trên đó luôn chứ ko viết thêm phía dưới này. Có đầy đủ hình ảnh tham dự trong buổi hội thảo đó đấy bác.

Trả lời: THÔNG BÁO VỀ BUỔI HỘI THẢO VỀ SẢN PHẨM VRVIII CUẢ DAIKIN VIETNAM DÀNH CHO THÀNH VIÊN HVACR.

Xin chào bạn,
Mình là Hải, hiện đang công tác tại kênh truyền hình INFOTV - VCTV9 truyền hình cáp Việt Nam.
Mình rất muốn gửi cho DAIKIN bên bạn một số chương trình tham gia truyền thông trên kênh.
Bạn có thể gửi giúp mình thông tin được không?
Thanks bạn rất nhiều.
Đây là thông tin của mình.
Trần Tuấn Hải.
Mobile:0934665600.
Email: [email protected], [email protected]
Mình có thể nói chuyện trên YM!
Một lần nữa cám ơn bạn

Chào thành viên diễn đàn.
Tôi là một thành viên mới vừa xem qua bài viết này thấy rất hữu ích. Hiện Tôi đang làm bên công ty tuyển dụng cấp cao của Mỹ - 40HRS, và hiện bên Tôi đang có 4 vị trí từ Junior đến Senior trong ngành Air Conditioning.
Nếu Anh Chị quan tâm có thể gửi CV updated về cho Tôi, bộ phận Consultant sẽ hỗ trợ Anh Chị một cơ hội nghề nghiệp tốt nhất.
Rất mong nhận được sự phản hồi từ Anh Chị,

Mình tên: Nguyễn Tấn Phát
Email: [email protected]
Phone: 01696967362

Trân trọng,

Back
Bên trên