THÔNG BÁO BUỔI GIAO LƯU VỚI SINH VIÊN NGÀNH NHIỆT TRƯỜNG ĐẠI HỌC NÔNG LÂM TP.HCM

hhhoang

Administrator
HVACR Staff
THÔNG BÁO

Nhằm nâng cao mối quan hệ đoàn kết gắn bó mật thiết giữa các Trường nói chung và Ngành Công nghệ Nhiệt lạnh nói riêng. TDC sẽ tổ chức buổi giao lưu giữa sinh viên Khoa Cơ khí bộ môn Công nghệ Nhiệt lạnh Trường Đại học Bách khoa TP.HCM và Đoàn khoa Cơ khí Ngành Công nghệ Nhiệt lạnh Trường Đại học Nông lâm TP.HCM.

Rất mong các bạn sinh viên tham gia hoạt động này, đặc biệt là các bạn sinh viên khoá 04 và 05.

Thời gian tổ chức: từ 8 giờ sáng đến 11 giờ ngày 12/4/2008
Địa điểm tổ chức: Hội trường P100, Trường Đại học Nông lâm.

Trả lời: THÔNG BÁO BUỔI GIAO LƯU VỚI SINH VIÊN NGÀNH NHIỆT TRƯỜNG ĐẠI HỌC NÔNG LÂM TP.HCM

Quả thật buổi giao lưu hôm nay thật sự thú vị. Thầy trò ĐH Nông Lâm rất mến khách,rất nhiệt tình, mình rất thích.
Lẻ ra nên post vài tấm hình cho anh em xem qua buổi gặp gỡ, nhưng vì hôm nay mỉnh không mang máy ảnh, toàn bộ ãnh chụp đều trong máy herot, đành hẹn với anh em lần sau vậy,
Đúng là \"đi một ngày đàn học một sàn khôn\"
PS: sinh viên Nông Lâm nếu có vào topic này thì comment cho xum họp hehe

Trả lời: THÔNG BÁO BUỔI GIAO LƯU VỚI SINH VIÊN NGÀNH NHIỆT TRƯỜNG ĐẠI HỌC NÔNG LÂM TP.HCM

rất tiếc hôm đó tôi không có mặt de063 cùng tró chuyện và giao lưu cùng các anh.những buổi gao lưu này đã để lại trong các bạn của tôi nhiều ấn tượng tốt vậy nên tôi càng thấy tiếc... hy vọng sẽ có dịp ...

Không sao còn nhiều cơ hội để anh em gặp gỡ nhau mà, hehe, chẳng hạn như sắp tới TDC tụi mình có tổ chức ngày hội việc làm 24/5, rất mong bạn và các bạn của bạn tham gia, thân...

hi vọng sẽ gặp lại mấy anh ngày 24/5

Back
Bên trên