Thành lập FC HVACR HÀ NỘI !

Ðề: Thành lập FC HVACR HÀ NỘI !

Mr. Hùng cũng nên thông báo cho anh em chuẩn bị quỹ đi chứ. Đá giao hữu cũng phải trả tiền sân, tiền nước mà. HI.

Hi all,
Lịch đá giao lưu với webdien HN được fixed vào 7h-8h tối thứ 5, tuần sau, ngày 22/12/2011.
Dự kiến các anh em hai diễn đàn giao lưu 1 trận đá bóng, sau đó nước nôi nói chuyện nhẹ nhàng hoặc đi nhậu, tùy hứng! :d
Kinh phí : tự phát.
Anh em tham gia vào lựa chọn vị trí + đội hình thi đấu nhé!

Mình nhận 1 chân hậu vệ or tiền vệ nhé. :D. Nếu tự phát thì mình nghĩ lần sau sẽ khó có đội cố định lắm Mr. Hùng à.

Thành viên FC Hồ Chí Minh xin tham gia 1 chân cổ vũ, nếu vì rét mà thiếu cầu thủ thì xin được sỏ giày vào sân.
:)>-

wellcome Tuandv,
anh em tham gia trận này là để gặp gỡ và sắp xếp 1 lịch cụ thể sinh hoạt hàng tuần. Khi đó anh em sẽ đóng góp 1 khoản để đặt sân bãi, chọn áo đấu cũng như đối tác hàng tuần chính xác hơn.
Mình đã nhắn tin với các anh em có đăng kí sdt trên thread này, đề nghị anh em vào confirm đi nhé!
Or confirm qua sdt : 0936 156 222 - Hùng.

Hi, mr.hunglh
Cảm ơn bác đã chào đón, em mới ra HN nên đang bị "nhột" thời tiết, hôm đó sức khỏe em tốt sẽ cố gắng tới cổ vũ cùng anh em.

Helllooooo anh em........ Mình đã sent ms tới các sdt đăng kí trên, đề nghị anh em đặt gạch đi nào! :d

Hi anh em,
Chốt lịch là : 7h tối thứ 5, ngày 22.12.2011 ( tuần này ), tại sân Keangnam, giao lưu với FC webdien HN nhé?!
Anh em tụ tập tầm 6ruoi để bố trí set up đội hình cái nhi?:D
Liên lạc qua : Hùng, 0936 156 222

Chào tất cả anh em HVAC,

Mình fix lại time chính thức buổi giao lưu tối nay giữa webdien HN với hvacr HN.
7h00pm - 8h30pm

Địa điểm: Sân vận động Yên Hoà II ( mặt đường Mễ Trì, phía sau toà nhà KeangNam)

Thks all.

Hi all,
Vậy, tối nay anh em tập trung sớm một chút 6:30 p.am tại sân Trung Yên 2, sau Keangnam ( sơ đồ a Chính đưa trên ) nhé! Anh em sẽ gặp gỡ bàn bạc đội hình ra sân giao hữu với đội Webdien Hn nhé! Tinh thân thể thao, giao hữu nhé anh em!

Vì lý do sức khỏe thành viên FC Hồ Chí Minh không thể ra sân vào giờ chót , xin được lỡ hẹn với trận cầu diễn ra lúc 7h tối nay tại sân vận động Trung Yên 2. Chúc toàn đội có 1 trận cầu mãn nhãn, kịch tính và Fair lay

Thành thật xin lỗi anh em. Hôm qua mình có phải đi gặp khách hàng nên về hơi muôn ko tham gia được trận giao hữu. Mong là lần sau sẽ được tham gia cùng đội bóng. Tình hình mọi thứ hôm qua tốt chứ các bác. Có gì các bác thông tin lên đây cho anh em theo dõi với nhé/.

Dear ACE,

Minh tham gia HVACR lâu rùi nhưng bg mới thích đá bóng lại. ACE cho bít lịch đá và sân để tui tham gia với. Phan An 0913540797

Trận cầu hôm trước không biết diễn ra thế nào nhỉ, tỷ số của trận đấu? Anh em có ảnh up lên cho mọi người xem với nhé

Theo dõi trên diễn đàn điện thấy thông báo mình thua ngược 2-3. Mà bên đó làm chuyên nghiệp ghê nhỉ. Bên mình hình như chưa có đội trưởng. Nên chắc tổ chức cũng hơi khó.

Căn bản chưa đội trưởng bác Chính ah. Tương lai có vẻ cũng không sáng lắm.^^

Back
Bên trên