Mong hướng dẫn tận tình

phuongnam1990

Thành Viên [LV 2]
Chào mấy bác nhiều kinh nghiệm, cho em hỏi ngành mình ra ngoài cần nắm những phần mềm nào để thiết kế ạ. Ngoài Autocad ( biết cad 2007 dc ko ạ ) nghe nói còn nhiều phần mềm khác: invertor, revit mep, hay 3Dmax...Mua mấy đĩa phần mềm này ở đâu trong tphcm zạ. Máy tình cùi quá, không cài được nên h e chỉ học trên mạng lí thuyết trước thôi:(

Ðề: Mong hướng dẫn tận tình

Chào mấy bác nhiều kinh nghiệm, cho em hỏi ngành mình ra ngoài cần nắm những phần mềm nào để thiết kế ạ. Ngoài Autocad ( biết cad 2007 dc ko ạ ) nghe nói còn nhiều phần mềm khác: invertor, revit mep, hay 3Dmax...Mua mấy đĩa phần mềm này ở đâu trong tphcm zạ. Máy tình cùi quá, không cài được nên h e chỉ học trên mạng lí thuyết trước thôi:(

Theo kinh nghiệm của riêng mình thì Cad là ưu tiên nhất ,bạn dùng 2007 là tốt rồi vừa nhẹ và cũng gần như đầy đủ nhất. Bạn có thể nghiên cứu thêm Revit MEP ,3dmax ,inventor ,microshop project ...bạn lên đường Tôn Thất Tùng Q1 mà tìm nhé rất nhiều tiệm bán.

Ðề: Mong hướng dẫn tận tình

thanks bác! còn những phần mềm tính tải, tính đường ống ra sao hã bạc Hay là phụ thuộc vào nơi mình làm sẽ có những yêu cầu riẹng Còn những tiêu chuẩn thiết kế nữa, mình cần phải nắm vững không ạ ( thấy toàn tiếng anh )
MOng dược hướng dẫn ạ

Back
Bên trên