Cần giúp Lò nướng và lò vi sóng khác nhau thế nào?

bongbong00

Thành Viên [LV 0]
Chào mọi người, cho mình tham khảo lò nướng và lò vi sóng khác nhau thế nào nhỉ? Định chọn 1 cái tặng mẹ, mà trước giờ không vào bếp nên mình ngu ngơ quá hic hic

Hihi, lò vi sóng có thể nấu một số món ăn nhanh chóng, rã đông, hâm nóng,...còn lò nướng như tên gọi của nó, bạn có thể làm các món nướng: gà, vịt, thịt heo, raucur,.. nướng bánh nữa. Thường thì lò vi sóng cũng có kèm vỉ nướng nhưng chức năng đó dở tệ. Nếu muốn tặng mẹ, mình nghĩ bạn nên mua cái lò nướng kết hợp vi sóng luôn, của Malloca đó bạn, hàng tốt, dễ dùng mà có nhiều tính năng an toàn cho người lớn tuổi nữa đó.

Có lò 2 chức năng vậy luôn hả bạn, vậy thì tuyệt vời rồi, đỡ phải suy nghĩ chọn mà được cả 2 việc, haha đa tạ bạn ghê luôn

Hihi, hong có gì! Mình xài thấy tốt nên chia sẻ thôi, lò này vừa nướng ngon mà chức năng vi sóng cũng hoàn hảo nữa. Tên nó là MW-LX12, bạn cứ ghé showroom của Malloca ấy, ở đó người ta tư vấn kỹ lắm, tha hồ hỏi, mẹ bạn sẽ ưng á :)

Nếu là mình mình sẽ dinh ngay 1 chiếc lò vi sóng có nướng. vừa có chức năng vi sóng vừa có chức năng nướng luôn. đa công dụng, mà lại nhỏ gọn. đỡ cồng kềnh

Mua tặng mẹ thì nên quất ngay con lò vi sóng có nướng cơ mà chọn quả thể tích lớn chút bạn nhé, loại 10L chẳng làm được gì đâu , cứ phải tầm 20L trở lên mới thích

Back
Bên trên