Thảo luận Lập nhóm đánh dự án Miền Trung

Bão KhaTaCo

Thành Viên [LV 1]
Chào các bạn, mình là Bão đến từ Công ty TNHH Khả Tâm, Đà Nẵng
Người ta thường nói, "Muốn đi nhanh thì đi một mình, nhưng muốn đi xa thì phải đi cùng nhau", vì vậy mình rất mong muốn được hợp tác cùng các bạn gần xa trong nước để thực hiện các Dự án, đặc biệt là khu vực Miền Trung.
Bên mình chuyên về Hệ thống thông gió và Điều hòa nhiệt độ nhé.

Đính kèm

• Catalogue-Kha Tam.pdf
    5.2 MB · Xem: 96
Chào bác.
Bên mình cung cấp bơm thoát nước dùng cho các loại điều hòa, AHU, FCU, máy hút ẩm, ….
Đặc biệt bơm vừa rẻ vừa tốt hơn của các hãng nhiều đối với điều hòa âm trần ống gió, FCu, máy hút ẩm,....
Bác giảm được nhiều chi phí, lại linh hoạt với mọi loại điều hòa và vị trí lắp đặt.
Hiện nhiều nhà thầu chuyển sang dùng bơm của mình đó bác
http://bomnuocngung.com/bom-thoat-nuoc-xa-cho-dieu-hoa-am-tran-noi-ong-gio.html

Chào các bạn, mình là Bão đến từ Công ty TNHH Khả Tâm, Đà Nẵng
Người ta thường nói, "Muốn đi nhanh thì đi một mình, nhưng muốn đi xa thì phải đi cùng nhau", vì vậy mình rất mong muốn được hợp tác cùng các bạn gần xa trong nước để thực hiện các Dự án, đặc biệt là khu vực Miền Trung.
Bên mình chuyên về Hệ thống thông gió và Điều hòa nhiệt độ nhé.
Lần trước có xem giá của Khả Tâm rồi, giá của các bác cao quá. Miền trung giờ ống gió sản xuất thông dụng rồi bác Chinh cứ khư khư cái khung giá đó thì sao mà đánh dự án mạnh được. ASIA GREEN họ cũng là tập thể vững mạnh và đoàn kết , thiết bị đầy đủ và mới toanh, Truyền Thiên Vương là công ty gia đình nhưng họ uy tín và giá rất tốt. Bác phải góp ý với bác Chinh điểm này nhé.

Back
Bên trên