Giúp bạn tìm được thương hiệu Đồng hồ nước nổi tiếng giá tốt

Chọn loại đồng hồ đo lưu lượng nước loại nào chất lượng, giá tốt?

• PGTech nhà phân phối Các loại Đồng hồ đo lưu lượng nước

Số phiếu: 0 0.0%
  • Đồng hồ đo lưu lượng nước chất lượng giá tốt

Số phiếu: 1 100.0%

• Số lượng người bầu chọn
    1

Phuc Giang

Thành Viên [LV 1]
Đồng hồ nước loại nào đang được sử dụng phổ biến trên thị trường?

Gần đây, rất nhiều bạn bè trong giới M&E/HVAC còn băn khoăn không biết trên thị trường có loại đồng hồ nước nào giá tốt nhưng chất lượng và thương hiệu cũng phải tốt. Để trả lời cho những băn khoăn và quan tâm của các bạn, mình xin giới thiệu tới các bạn một thương hiệu đồng hồ đo lưu lượng nước nổi tiếng đó là đồng hồ nước CIDONG: https://pgtech.com.vn/tin-tuc-9062/dong-ho-do-luu-luong-cidong-thuong-hieu-dong-nuoc-noi-tieng
Đồng hồ đo lưu lượng CIDONG có những điểm mạnh sau:
1. Đầy đủ kích cỡ từ DN15 tới DN600
2. Chất liệu để sản xuất là nhưng loại cao cấp để đảm bảo tuổi thọ và độ chính xác
3. Giá cạnh tranh so với các loại đồng hồ có uy tín trên thị trường
4. Test 100% trước khi cho ra thị trường
5. Đa dạng lựa chọn
6. Đa dạng ứng dụng như đo lưu lượng nước nóng, đo lưu lượng nước lạnh, nước thải, nước tưới tiêu...
CIDONG là nhà sản xuất thiết bị đo lưu lượng uy tín, là nhà sản xuất chuyên về đồng hồ đo lưu lượng nước, bao gồm cả cơ và điện tử.

Qua một vài thông tin trên, các bạn có thể tìm cho mình một thương hiệu Đồng hồ đo lưu lượng tốt và chi phí hợp lý. Xin chân thành cảm ơn.
Mọi thắc mắc xin gửi về:
PGTECH CO., LTD - Website: https://pgtech.com.vn/

Chỉnh sửa lần cuối:
Rất vui vì PGTech nhận đượcc rất nhiều câu hỏi qua email từ khí có bài này được đăng lên trên diễn đàn. Chúng tôi sẽ trả lời các bạn cụ thể. Thanks!

Đồng hồ đo lưu lượng nước CIDONG có đủ chủng loại từ nối ren tới nối bích (DN15-DN600) sử dụng cho cả nước sinh hoạt lẫn nước thải các bác nhé và cả đồng hồ đo nước nóng cũng như đo nước lạnh đa dạng chủng loại.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên