Event Ebara Corporation Pump and Refrigeration Equipment Seminar

tranngoctuan369

Thành Viên [LV 0]
Gửi tất cả thành viên trong diễn đàn HVACR.VN,

Xin tự giới thiệu mình là Trần Ngọc Tuân, Sale Engineer, của Ebara Việt Nam Pump Company. Nhằm tạo điều kiện cho các thành viên đang làm trong ngành HVAC hiểu biết thêm về bơm và hệ thống lạnh của tập đoàn Ebara - Nhật Bản, Ebara sẽ tổ chức một hội thảo vào ngày 22 và 23 tháng 3, 2017 tại Văn Phòng

Vietnam – Japan Human Resources Cooperation Center(VJCC) -
15 D5 Street, Ward 25, Binh Thanh District, Vietnam - Đại Học Ngoại Thương - HCM

Nếu các bạn và anh chị muốn tham gia hội thảo để tăng thêm kiến thức và hiểu biết về các công nghệ mới có thể đăng ký với mình qua email [tuan.tranngoc@evpc-vn. com] hoặc số dt: 0911269911. Trong mail đăng ký các bạn vui lòng cho mình xin Tên, Số dt, vị trí công ty đang công tác. Vì số lượng chỗ ngồi có hạng ( 10 suất) nên bên mình ưu tiên các anh chị và các bạn đăng ký trước.
Nội dụng chi tiết của hội thảo mình nêu chi tiết trong file đính kèm! Mong được đón tiếp các bạn và các anh chị tại buổi hội thảo!

Để biết thêm về tập đoàn Ebara, các bạn và các anh chị có thể vào hai website sau:www. ebara. com /www. ebarapump. com.vn

Trần Ngọc Tuân

--------------------------------------------------------------------

Sale & Marketing Department

Ebara Vietnam Pump Company – Ho Chi Minh Representative Office

Room 2, 4th Floor, Central Park Building

117 Nguyen Du, Ben Thanh Ward, Dist.1, HCMC, Vietnam

Tel: +84-8 62987555 – Fax: +84-8 62987556

Email: [email protected]

Mobile: +84 911 269 911

Website: ebarapump.com.vn

Đính kèm

• Refrigeration Program.doc