Thảo luận Bảng giá thiết kế thiệp cưới Bình Dương 2023

dinhvanphuong

Thành Viên [LV 0]
Em đang cần tham khảo bảng giá thiết kế thiệp cưới Bình Dương 2023 ạ. Cả nhà ai có thông tin share em với nhé hoặc có nguồn tham khảo ok cho em xin link ạ. Em đang tìm nơi thiết kế thiệp cưới cho hôn lễ vào tháng 6, cả nhà giúp em với nhé

Mình thấy thiệp cưới hiện nay đa dạng lắm. Nhiều loại nhiều mức giá nên muốn tìm bảng giá chung chung cũng khó, nhất là giá thiết kế. Tùy mỗi xưởng mỗi tiệm có giá dịch vụ riêng, bạn nên tìm xưởng in chất lượng trước rồi họ báo giá cụ thể cho

Bảng giá thiết kế thiệp cưới Bình Dương thì bạn tham khảo thử The Couple á. Chỗ này chuyên thiết kế và in ấn thiệp cưới, chất lượng ok lắm. Lúc cưới mình đặt thiệp ở đây, chọn mẫu thiết kế sẵn. Mình có tìm hiểu qua họ có 2 gói dịch vụ thiết kế thiệp cưới, một gói 500k và cao cấp hơn là 2 triệu đó bạn.

Thiệp thiết kế thì giá cả còn phụ thuộc nhiều thứ, tùy mẫu phức tạp hay đơn giản nữa. Thường những tiệm uy tín đều có mức phí thiết kế không dưới 2 triệu đâu, đó là chưa tính phí in ấn. Riêng The Couple lúc mình in thiệp có hỏi qua thì họ có gói thiết kế 2 triệu, và gói chỉnh sửa 500 nghìn. Mình thấy khá là ok

Back
Bên trên