Học về lắp đặt hệ thống pccc

phucminhst

Thành Viên [LV 0]
Chào các bác. E đang muốn học để biết cách lắp đặt các hệ thống báo cháy tự động. Các bác tư vấn giúp em được không ạ.

Chào các bác. E đang muốn học để biết cách lắp đặt các hệ thống báo cháy tự động. Các bác tư vấn giúp em được không ạ.
em nghĩ nếu bác muốn học về báo cháy tự động thì nên qua webdien học tại bên đó nhiều tài liệu về báo cháy hơn

Hệ thống báo cháy tự động cơ bản chia làm 2 loại: báo cháy vùng (conventional) và báo cháy địa chỉ (addressable), mỗi loại lại có yêu cầu lắp đặt, đi dây khác nhau. Bạn inbox hoặc để lại email mình gửi tham khảo 1 số sơ đồ nguyên lý cũng như cách đấu nối thiết bị cơ bản của 2 loại báo cháy này nhé!

Hệ thống báo cháy tự động cơ bản chia làm 2 loại: báo cháy vùng (conventional) và báo cháy địa chỉ (addressable), mỗi loại lại có yêu cầu lắp đặt, đi dây khác nhau. Bạn inbox hoặc để lại email mình gửi tham khảo 1 số sơ đồ nguyên lý cũng như cách đấu nối thiết bị cơ bản của 2 loại báo cháy này nhé!
bác có thể cho em xin nguyên lý hoạt động của báo cháy địa chỉ đc ko ạ!
Mail của em: [email protected]
cảm ơn bác

Gửi bạn tham khảo đấu dây của báo cháy địa chỉ Horing.

Đính kèm

• SO DO DAU NOI BAOCHAY-.pdf
    136.3 KB · Xem: 155
  • SO DO DAU NOI BAOCHAY-TU ZM RA DAU BAO THUONG.pdf
    101 KB · Xem: 102
Back
Bên trên