Tin Hot Của Thư Viện TDC

Trả lời: Tin Hot Của Thư Viện TDC

Chào Bác Comin !
Đúng là tài liệu của Bác nhiều thật.
Ah mà bác comin nè, nếu..gặp khó khăn về tìm kiếm các loại cáp dùng trong Automation, thì mọi người có thể contract đệ nhé.
Cảm ơn các Sư Huynh.
Huy : 0972-985-836
JJ-Lapp cable .:)

Các bác phần nhiều ở HCM hết ah. M muốn mượn sách hoặc trao đổi, học hỏi chắc là phải bay vào HCM ah? Nản ghê.

:laugh: :woohoo: phật tổ có câu biển học mênh mông, quay đầu là bờ :laugh:

Ðề: Tin Hot Của Thư Viện TDC

chào pac comin
ngó sách của pac thật đáng nể, nhưng pac ở hcm à, còn bọn này ở hn, kể giao lưu cungx khó khăn nhỉ.
nhưng nếu có điều kiện, các pac tuyển gọn một số sách và post lên, anh em khi cần dùng gấp cũng tạm dịch lấy vậy, thế thì các pac đỡ công tổ chức chia và dịch có được không. thực tình bọn này cũng muốn tâm huyết dịch cùng các pac, tuy công việc cuộc sống cũng không thong thả, rỗi rãi đâu. nói vậy, thỉnh thoảng có ba hoa chuts treen forum thì mong pac đùng cười to nhe. khi nào có đ/k ra đây và tổ chức giao lưu thì mong pac đùng quên ae vậy. thank much much

Hi Bác comin
Bác có thật nhiều tài liệu hay về HVACR wá. Sao bác không upload lên mạng cho ACE cùng học tập. Chứ để ở nhà hoài cũng bị chìm vào quên lãng thôi. Khi nào gặp vấn đề gì lên đây tìm là được, bác để trong máy tính hoài coi chừng ổ cứng nó die thì toi đấy. hichic.
Chia sẻ là thành công mà bác.
Thân chào bác.
~X(

Hi anh comin!
phải nói thật là em phục kho tài liệu của anh thật đó. Tiếc là em đang ở Nha Trang nếu em ở thành phố chắc có lẽ nhờ anh nhiều hơn. Tiếc quá anh ơi. Nếu có thể anh up lên cho anh em cùng tham khảo. Không thì khi nao em vô thành phố phiền bác vậy ha

chào bac minh comin nhé!
em thật phuc bac khi co nhiều tài liệu như vậy, nếu bác có file thi upload lên cho anh em cung tham khảo với nha, cùng chia sẻ nhau hay hơn bac ơi,
Nếu Bác có file hay đĩa gì thì bác cứ up lên cho anh em tham khảo nhé

Chúc Bác Comin ngày đầu tuần vui vẻ !!

tài liệu pác conmin cũng khá nhiều thật, tuy nhiên các pác để ý kỹ sẽ thấy khá ít sách hay như các tài liệu về tiêu chuẩn thiết kế cũng như giám sát.

Ðề: Trả lời: Tin Hot Của Thư Viện TDC

Tặng các bác một mẹo:
vào trang www.4shared.com sau đó đánh từ khoá cần tìm vào search thì có mà ra vô thiên lủng.
Tôi đã dùng cách đó và tìm ra rất nhiều tài liệu hay, kể cả bản vẽ tham khảo. Quan trọng là bạn đánh từ khoá sao cho search engine nó hiểu là được.
Chẳng hạn đánh thử vào đó từ: ashrae hoặc hvac,.....sẽ tìm được tài liệu tốt ngay thôi.

Các bác ơi có bác nào có Tiêu Chuẩn SMACNA HVAC Systems Duct Design - 2006 chia sẻ cho em xin với ạ ! Em cảm ơn ạ!

Back
Bên trên