Điểm danh 47NL-Nha Trang Uni

dang_nhietlanh

Thành Viên [LV 1]
Mình mở ra topic này để các bạn 47NL đại học Nha Trang vào điểm danh, hiện nay đang làm gì , ở đâu, nếu gần nhau thì có thể cafe , thịt cầy tí cho vui vẻ.:))
SDT 0906 235 524

Đề nghị các bác để lại tên tuổi ( nhìn nick thế này k đoán ra được ) , SDT, công việc, địa chỉ hiện tại, có vụ gì còn alo chứ.
Mình xin điểm danh đầu tiên :
Vũ Hải Đăng
Hiện tại đang làm cho PVME.

Ðề: Điểm danh 47NL-Nha Trang Uni

chu nao doi ra nga ba soi day . Toi dang that nghiep ngoai ha noi day . Anh em nao co mat ngoai hn thi lien he voi Đăng để hôm nào làm phát thịt cầy nhé . .=D>

Em hoc 48NL-Nha Trang Uni. Cac bac ra truong lam an the nao roi? Cong viec tot ca chu?Lieu toi luc bon em ra con co hoi kiem com nua ko?

Em hoc 48NL-Nha Trang Uni. Cac bac ra truong lam an the nao roi? Cong viec tot ca chu?Lieu toi luc bon em ra con co hoi kiem com nua ko?
Ra trường bước đầu sẽ rất khó khăn đấy còn đang học hãy cố gắng học hỏi thêm nhiều phần điện vào nếu như muốn làm dhkk, sv nha trang còn yếu điện lắm . Anh khoái học nhất tuabin của cô Tiên đấy nên bây giờ nhớ tuabin quá hah:-ha

Ê Các chú,
trường mình dạo này thế nào rồi, đã xây dựng xong hết chưa. anh thấy nhớ trường quá các chú a, có biết thằng nào 46 NL thì kêu nó vô diễn đàn nhá.
chúc các chú làm việc tốt.

tao quang day.chung may lam an the nao roi
tao nho nha trang qua hom nao phai vao nha trang anh em minh tu tap cai chu nhi
anh em co gi lien lac nha anh dang o hai phong
neu ra thi goi dien cho anh mot cau

tao quang day.chung may lam an the nao roi
tao nho nha trang qua hom nao phai vao nha trang anh em minh tu tap cai chu nhi
anh em co gi lien lac nha anh dang o hai phong
neu ra thi goi dien cho anh mot cau

vao nha trang kiếm ít bầu đá ah . dạo này chú đổi số anh không gọi được , cong trinh ở thanh hoá xong chưa

làm an the nao roi, di lam du tien lay vo chua! thang Lan chuan bi cuoi do!
may chu Ha Noi co hay tu tap ko?

Mình mở ra topic này để các bạn 47NL đại học Nha Trang vào điểm danh, hiện nay đang làm gì , ở đâu, nếu gần nhau thì có thể cafe , thịt cầy tí cho vui vẻ.:))
SDT 0906 235 524

Đề nghị các bác để lại tên tuổi ( nhìn nick thế này k đoán ra được ) , SDT, công việc, địa chỉ hiện tại, có vụ gì còn alo chứ.
Mình xin điểm danh đầu tiên :
Vũ Hải Đăng
Hiện tại đang làm cho PVME.

Back
Bên trên